4rum Phantom - Class A6 - Clan Phoenix.P.D - Beauty•CF °♪° - Friday 13th
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

www.phantom.forumvi.net - Trung tâm buôn chuyện của những tay súng thiện xạ

^^Trang ChínhGalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

1 câu chuyện buồn " Gởi Anh...người Em Yêu "

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
Phantom
Admin
Admin
Phantom

1 câu chuyện buồn " Gởi Anh...người Em Yêu " Empty
Bài gửiTiêu đề: 1 câu chuyện buồn " Gởi Anh...người Em Yêu "   1 câu chuyện buồn " Gởi Anh...người Em Yêu " I_icon_minitimeFri Sep 05, 2008 3:41 pm

Sau chân tựa đề là 1 dòng tin ngắn ngủi "( cầu mong anh đọc được và trả lời cho em)"
Trích dẫn :
Anh ơi ....hình như chúng ta càng ngày càng xa nhau. Thời gian đầu mình quen nhau đó là thời gian tuyệt vời nhất mà em từng có. Lúc đó em thấy anh thật tuyệt vời. Anh hiểu em còn hơn cả bản thân em. anh quan tâm chăm sóc em rất chu đáo. thế mà càng ngày em lại càng thấy anh ko hiểu em nữa và em cũng chẳng hiểu anh đang nghĩ gì. Anh áp đặt những việc em ko thích...ko còn những tn đã từng làm em hạnh phúc. lúc xưa chỉ cần cái siết tay của anh cũng giúp em cảm nhận được ty của anh. giờ anh hay nổi quạu với em....em cũng ko bít làm sao. em biết nếu có chia tay thì chỉ mình em buồn....em chỉ là cảm giác đã qua của anh. Lúc xưa em thấy anh muốn cuới em vì anh yêu em..nhưng bây giờ anh muốn cưới em chỉ vì muốn có 1 người vợ cho xong. Em vẫn yêu anh nhưng nếu kô chia tay...mai mốt sống chung mà như thế này thì chẳng vui vẻ gì. Anh ko có lỗi gì...chỉ 1 lỗi duy nhất là làm em cảm giác anh yêu em ko như xưa. Nhiều lúc em ước nếu em băt gặp anh phản bội em thì...em sẽ quên anh dễ dàng hơn....Hoặc em gặp được 1 người yêu em đủ sức giúp em quên anh. Em càng đau khổ thì càng muốn chia tay với anh...nhưng càng quyết tâm chia tay thì lại càng đau khổ...sao lại mâu thuẫn thế
Anh bảo em đang làm mất thời gian của anh. Anh muốn lấy em làm vợ vì anh yêu em hay tại vì trong tất cả những người có thể làm vợ anh..anh lại co cảm tinh với em nhất nên anh chọn đại. hừm..em cần ty của anh chứ ko phải cần làm vợ anh. Gia đình bạn bè của em đều phản đối vì em còn mấy năm nữa mới ra trường nhưng vì yêu anh nên em có thể bỏ qua tất cả. Nhưng sao lúc rày anh hơi gia trưởng...chỉ thích làm theo ý anh..em sợ nhất cảnh chồng chúa vợ tôi. Anh kể những người yêu trước của anh do anh chìu quá nên càng về sau càng quá đáng, chỉ cần kêu anh thì dù anh đang đi với bạn bè cũng phải chạy tới. Em chưa từng đòi hỏi anh như thế và cũng ko có ý định đòi hỏi như thế nhưng nếu là em thì anh có đối xử với em được như thế ko? Chỉ vì bạn bè và sỉ diện của anh ..anh đã từng ép em làm nhiều việc em ko thích...thì em cũng phải chìu thôi. Em không ghen với những người cũ của anh nhưng em cũng hơi tủi thân.....phải chi mình được như những người đó........được anh yêu thật nhiều. Chẳng lẻ em ko xứng đáng sao?
Nếu yêu em..sau khi đọc được những dòng này....Xin anh giải tỏa mâu thuẫn trong lòng em...Xin anh hãy giúp em an tâm mà chấp nhận lấy anh..Xin anh hãy đối xử với em như xưa..Xin anh đừng làm em đau lòng.......anh hiểu em mà...thế anh biết em nhạy cảm về lời nói và xử sự của anh đối với em lắm.
Nếu hết yêu em...Xin anh hãy nói rõ với em..Xin anh hãy để em ra đi
Em đưa lên đây ko phải để bêu rếu anh..vì chẳng ai biết chúng ta là ai....mà tại vì em ko dám gởi mail cho anh..em cung ko biết anh có đọc được ko...cầu mong anh đọc được...và hiểu em....em biết lâu lâu anh lên đây đọc vài bài chơi nhưng em biết chắc anh ko như những người khác lên để xin số......anh chỉ lên xem xem cho vui thôi......vì anh còn ít lên đây hơn cả em.

đoạn trích trên là của "anhlamembuon" 1 thành viên tại 1 trang web xin phép ko nói ra (nếu ai bik cũng đừng nói ra)

Đọc xong buồn thật ! Chỉ mong mọi người ko gặp phải tình cảnh như bạn ấy!

Quý trọng tình yêu cũng góp phần làm cuộc sống tốt đẹp hơn
CJ Phantom
https://phantom.forumvi.net
onlineati
Cấp Úy
Cấp Úy
onlineati

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 câu chuyện buồn " Gởi Anh...người Em Yêu "   1 câu chuyện buồn " Gởi Anh...người Em Yêu " I_icon_minitimeFri Sep 05, 2008 3:46 pm

Em h` cung~ có mot. tam trang gan giong vay nhung ko den' muc' chia tay . Nhung thay' rat' buon` ma` ox em ko the? hieu~ dc.
sonvaphuc8
Cấp Binh
Cấp Binh
sonvaphuc8

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 câu chuyện buồn " Gởi Anh...người Em Yêu "   1 câu chuyện buồn " Gởi Anh...người Em Yêu " I_icon_minitimeSat Sep 06, 2008 10:49 am

em cung vay hic hic.Bx cua em la nguoi thuong em nhat (bx thuong em giong nhu me thuong vay Hun )nhuong ma hom kia em te chay mau tum lum Hu HU bx chay lai hoi co sao ko,may dua ban nhin thay thi treu em thang Son la con cua con An kia` Khóc em tuc wa nen em la bx cua em ba buon wa chay di cho khac khoc Hic Hic tu luc do bx khong noi vhuyen voi em nua~ hic hic E thẹn Hic Hic
onlineati
Cấp Úy
Cấp Úy
onlineati

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 câu chuyện buồn " Gởi Anh...người Em Yêu "   1 câu chuyện buồn " Gởi Anh...người Em Yêu " I_icon_minitimeSat Sep 06, 2008 2:10 pm

Bx minh` wan tam minh` ma` la bx la` sao hu?. Nguoi` ta noi' j` ke. ng ta bx minh` wan tam minh` thi` minh` hanh. fuc' chu' sao ma` fai? so. ban. be` choc. Co' bx vay. la` suong' roi` ma` con so. que^.
onlineati
Cấp Úy
Cấp Úy
onlineati

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 câu chuyện buồn " Gởi Anh...người Em Yêu "   1 câu chuyện buồn " Gởi Anh...người Em Yêu " I_icon_minitimeSat Sep 06, 2008 2:42 pm

Em nho' ox em wa' a` Hic Hic . Dao. nay` it gap. bun` wa' di dt goi thi hok them` nghe j het' .
Ban. hoc thi cung fai danh Hic Hic cho ng` iu 1 khoang thoi gian chu' Hic Hic
sonvaphuc8
Cấp Binh
Cấp Binh
sonvaphuc8

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 câu chuyện buồn " Gởi Anh...người Em Yêu "   1 câu chuyện buồn " Gởi Anh...người Em Yêu " I_icon_minitimeSun Sep 07, 2008 5:42 pm

hic hic tui con kho? hon onlineati(trai,gai ai bit' ) nua~ Ngạc Nhiên . bx cua tui ko noi chuyen roi` ne` Hic Hic ,ko goi phone luon Khóc ma` 3 nam ko gap hic hic Khóc chan wa ma neu bx co choi lai voi tui thi`noi chuyen voi ba? cung bi ba? cho may da'm Ăn Tát nè . ba? cham hoc lem Cười luc nao ba? cung lam bai` Khóc ko co thi cho them bai` E thẹn keu no thu? coi bi no dui? chay vong quanh truong luon Biệt Kic Biệt Kic Biệt Kic What a Face
Phantom
Admin
Admin
Phantom

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 câu chuyện buồn " Gởi Anh...người Em Yêu "   1 câu chuyện buồn " Gởi Anh...người Em Yêu " I_icon_minitimeTue Sep 09, 2008 12:12 pm

sonvaphuc8 đã viết:
em cung vay hic hic.Bx cua em la nguoi thuong em nhat (bx thuong em giong nhu me thuong vay Hun )nhuong ma hom kia em te chay mau tum lum Hu HU bx chay lai hoi co sao ko,may dua ban nhin thay thi treu em thang Son la con cua con An kia` Khóc em tuc wa nen em la bx cua em ba buon wa chay di cho khac khoc Hic Hic tu luc do bx khong noi vhuyen voi em nua~ hic hic E thẹn Hic Hic

Hành vi ngu ngốc nhất tôi từng thấy có ai trên đời bx wan tâm mà đi la bx ---> hành vi này có vẻ sợ công luận đây tôi mà là bạn gái kia thì goodbye my love nhá
onlineati
Cấp Úy
Cấp Úy
onlineati

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 câu chuyện buồn " Gởi Anh...người Em Yêu "   1 câu chuyện buồn " Gởi Anh...người Em Yêu " I_icon_minitimeTue Sep 09, 2008 1:11 pm

Nhin` avatar bit' la con gai' roi` ma` con~ fai? hoi?
VA_Yuki_
Cấp Binh
Cấp Binh

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 câu chuyện buồn " Gởi Anh...người Em Yêu "   1 câu chuyện buồn " Gởi Anh...người Em Yêu " I_icon_minitimeTue Sep 09, 2008 4:59 pm

Có lẽ niềm tự ái con trai của sonvaphuc8 làm cho bạn cảm thấy mắc cỡ trước mọi ng` phải hok nà?
Mọi ng` đừng trách cậu ấy nhìu chỉ vì mọi ng` xung quanh chọc nên cậu ấy mắc cỡ thuj!^^~
Qua câu chiện của cô gái kia làm cho Yu hỉu ra 1 điều thời gian trôi và lòng người thay đổi thời gian sẽ xóa sạch những gì ko thể lay nổi!
http://11b1club.getgoo.us
Phantom
Admin
Admin
Phantom

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 câu chuyện buồn " Gởi Anh...người Em Yêu "   1 câu chuyện buồn " Gởi Anh...người Em Yêu " I_icon_minitimeWed Sep 10, 2008 12:27 pm

VA_Yuki_ đã viết:

Qua câu chiện của cô gái kia làm cho Yu hỉu ra 1 điều thời gian trôi và lòng người thay đổi thời gian sẽ xóa sạch những gì ko thể lay nổi!

Mặc dù bik thời gian sẽ làm cho lòng người thay đổi và sẽ xóa sạch các wá khứ đau buồn nhưng wá khứ chỉ là những jì để lại sau lưng. Còn bây giờ anh sẽ làm tất cả để giữ lấy em người mà anh iu anh sẽ làm mọi thứ có thể để ko bao giờ phải bước đi lẻ loi như trước kia. Yêu em nhìu lắm em bik ko !!!
onlineati
Cấp Úy
Cấp Úy
onlineati

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 câu chuyện buồn " Gởi Anh...người Em Yêu "   1 câu chuyện buồn " Gởi Anh...người Em Yêu " I_icon_minitimeWed Sep 10, 2008 6:42 pm

Ui nhin` 2 ng` hanh. fuc' wa' di a`. Em ghen ty voi' 2 ng` day'. 2 anh chi rang' giu~ gin` hanh fuc' di nha'. Dung` bao h` lam` ng` kia bun` long` nha'. Chuc' 2 ng hanh fuc' .( Sau nay` ma` co' wedding ngoai` doi` nho' moi` em) Cười
VA_Yuki_
Cấp Binh
Cấp Binh

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 câu chuyện buồn " Gởi Anh...người Em Yêu "   1 câu chuyện buồn " Gởi Anh...người Em Yêu " I_icon_minitimeThu Sep 11, 2008 5:31 pm

Trích dẫn :
Mặc dù bik thời gian sẽ làm cho lòng người thay đổi và sẽ xóa sạch các wá khứ đau buồn nhưng wá khứ chỉ là những jì để lại sau lưng. Còn bây giờ anh sẽ làm tất cả để giữ lấy em người mà anh iu anh sẽ làm mọi thứ có thể để ko bao giờ phải bước đi lẻ loi như trước kia. Yêu em nhìu lắm em bik ko !!!

^^~Em bít ùi mà!Vậy 2 chúng ta hãy nắm tay đi hết con đường con lạj anh huh!^0^~
@onlineati: cám ơn Onl nà!^^~ rùi mọi ng` sẽ tìm đc 1/2 còn lại cho mình thuj mòa!^^~
http://11b1club.getgoo.us
onlineati
Cấp Úy
Cấp Úy
onlineati

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 câu chuyện buồn " Gởi Anh...người Em Yêu "   1 câu chuyện buồn " Gởi Anh...người Em Yêu " I_icon_minitimeSun Sep 14, 2008 5:47 pm

Hjx dung` keu em = onlineati nua~ . Do' la` ten tk thoi ma`. Em ten Hân ma` Hu HU
sdcvn91
Cấp Binh
Cấp Binh
sdcvn91

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 câu chuyện buồn " Gởi Anh...người Em Yêu "   1 câu chuyện buồn " Gởi Anh...người Em Yêu " I_icon_minitimeWed Sep 17, 2008 10:13 am

Trong Clan Ai Cũng Có Đôi Có Cặp Hết Simle, Còn Tui Chỉ Là 1 Con Sói Cô Đơn Hu HU Tủi Quá
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 câu chuyện buồn " Gởi Anh...người Em Yêu "   1 câu chuyện buồn " Gởi Anh...người Em Yêu " I_icon_minitime

1 câu chuyện buồn " Gởi Anh...người Em Yêu "
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Những "note" Boy cần biết khi chăm sóc mái tóc!
» Bạn có dám gây chuyện với cô gái này!!!
» The Death!Ghost !!!>"<
» Chuyện tình chuồng trâu!!!!
» MỰC IN CHUYỂN NHIỆT